WAKONTA 28:8:2016 הורד

שלח לחברים שלך
הוסף
  • 30 באוג׳ 2016

  • WAKONTA KAPUNDA. Hapa anatupa mrejesho baada ya kushiriki katika mashindano ya uandishi wa script Zanziba pamoja na maisha mapya aliyoyaanza.

הערות

  • Esperance Nizeyimana
    Esperance Nizeyimana לפני 3 שנים

    MUNGU apewe sifa kwa kuendelea kumsaidia dd wakonta jamaani tuombe kwaajili ya da wakonta MUNGU amzidishie

  • Immauclee Byamungu
    Immauclee Byamungu לפני 3 שנים

    wazazi Mungu awabariki saaaaaaana jamani! !natamani niwaone

  • binti wa yesu macha
    binti wa yesu macha לפני 3 שנים

    MUNGU wa mbingun akupe haja ya moyo wako

  • Esperance Nizeyimana
    Esperance Nizeyimana לפני 3 שנים

    MUNGU apewe sifa kwa kuendelea kumsaidia dd wakonta jamaani tuombe kwaajili ya da wakonta MUNGU amzidishie

  • chacha gesere
    chacha gesere לפני שנה

    Dah! Mungu akubariki daima. Ni mengi nimejifunza

  • Mrs dully
    Mrs dully לפני 3 שנים

    daah pole mwaya dd penye nia pana njia kweli

  • Mrs dully
    Mrs dully לפני 3 שנים

    daah pole mwaya dd penye nia pana njia kweli

  • niki parison
    niki parison לפני 3 שנים

    mungu wabariki sana wazazi wa huyu dada,

  • binti wa yesu macha
    binti wa yesu macha לפני 3 שנים

    jamani kuandika kwa ulimi hakuna mathara?

  • Rahma Alrahbi
    Rahma Alrahbi לפני שנה

    pol xs

  • Christine Timothy
    Christine Timothy לפני שנה

    Yaani huyo mwanafunzi aliyekugonga cjui anajickiaje

  • Rightness Kasanga
    Rightness Kasanga לפני חודש

    Wazazi mungu wmawabariki🙏🙏🙏

  • Grace Mwakatika
    Grace Mwakatika לפני שנה

    kweli hujafa hujaumbika pole sana Dada

  • Rahima Rajab
    Rahima Rajab לפני שנתיים

    Wazazi wangu mungu pia yupo nanyinyi atawaletea kher

  • Sharo Mosses
    Sharo Mosses לפני 3 שנים

    pole sana mungu mkubwa atakusimamia kila hatua ktk maisha yako

  • Rebeca Edson
    Rebeca Edson לפני 3 שנים

    mungu akubariki da joy

  • barmuda triangles
    barmuda triangles לפני שנה

    Rais magufuli ajitokeze asaidie hii familia kwa kumtibu huyu dada maskini ya mungu aweze kukamilisha malengo yake ya maisha inshallah naamini ujumbe utamfikia

  • Hiba AL farsi
    Hiba AL farsi לפני שבוע

    maskin wazee wanabusara mashallah

  • Jovina Bunyomyo
    Jovina Bunyomyo לפני שנה

    😢dah

  • Shadrack Kapufi
    Shadrack Kapufi לפני 3 שנים

    Polen sn familia Mungu azid kuongoza ktk moyo huo wa upendo, pia dada yng Mungu yupo usikate tamaa